Nơi yêu cầu - chia sẻ bài hát diễn đàn chưa có

M

myhientran

Bạn nào có sheet music (nhạc và lời) bài hát "Bài Tango Tím" (Anh Bằng), có thể cho mình xin được không? Mình đã search lâu rồi mà không ở đâu có hết. Cám ơn rất nhiều.

T

trandang42

Thấy giới thiệu trong web. bạn có bản nhạc CHIẾNSĨ HẢI QUÂN của VĂN CAO ( MUSIC SHEET)
Xin gởi cho tôi theo Email : ddtran42@gmail.com
Có được không ạ
Xin cám ơn trước

Coca

Coca

Không gì là không thể
Thành viên BQT
Trên web đã có sẵn bài chiến sĩ hải quân, bạn vào tải nhé:

H

Hokimchung

A ơi, a có nốt nhạc và lời bài về hà tĩnh người ơi ko ạ. Nếu có, có thể gửi vào gmail hothikimchung88@gmail.com giúp e đc ko ạ, cảm ơn

K

Kỳ Mộc

e mới tập chơi guitar.. mấy a cho e xin sheet Tình khúc vàng với ạ... cái nào dể xem nhất nhá.. e đã tìm trên diễn đàn r mà k thấy. mong các ac giúp dùm, e cảm ơn rất nhiều

Sơn Bôlêrô

Sơn Bôlêrô

bạn ơi. cho mình xin nốt nhạc và lời bài khúc hát mừng sinh nhật của phan đình tùng. cảm ơn bạn trước nha :)

whynotdk

whynotdk

Xin bản nhạc: Hai chúng ta (Thu Phương trình bày)

Anh chị nào có bản nhạc (nốt nhạc và lời) của bài Hai chúng ta thì có thể chia sẽ cho em với ạ...em cảm ơn nhiều..
*Phiền anh chị có thể gởi vào địa chỉ e-mail: maikhanh.dlk@gmail.com.

D

Dinh Dai San

Các bạn có nhu cầu tìm bài hát có nốt nhạc và lời yêu thích (sau khi đã tìm trên diễn đàn không có) thì post tại đây để được thành viên VN Guitar chia sẻ. Rất mong nhận được sự chia sẻ của mọi người, thanks all.
Mình cần các bài đàn classic pdf: 1/Nhớ về Hà nội 2/Em ơi Hà nội Phố 3/Hà nội mùa vắng những cơn mưa . Admin hoặc bạn nào có post lên dùm

D

Dinh Dai San

Mình cần các bài đàn classic pdf: 1/Nhớ về Hà nội 2/Em ơi Hà nội Phố 3/Hà nội mùa vắng những cơn mưa . Admin hoặc bạn nào có post lên dùm

M

Minh Chân

làm ơn cho e xin sheet bài Chiều hoang của nhạc sỹ Phú Quang.
E xin trân trọng cám ơn ! Do e là thành viên mới nên có thể đăng bài sai chỗ. Mong các anh chị thông cảm ạ.

NhacVo

NhacVo

Đi tìm bài Có Lẽ Vì (Sáng tác: Minh Đức)

taetae

taetae

Anh chị giúp em với, cho em bản nốt nhạc của bài Chú thỏ con Tác giả Xuân Hồng với ạ

Ngoc anh Bui

Ngoc anh Bui

E xin bản nốt và lời bài trăm năm không quên ạ. Em tìm mãi không ra

T

tinhcuong

Vui lòng cho mình xin sheet nhạc bài hát "DẠ KHÚC" của Phú Quang .Mình tìm hoài không thấy. Xin chân thành cám ơn ạ!

Top Bottom