Nơi yêu cầu - chia sẻ bài hát diễn đàn chưa có

K

kienminhnhut

cho minh xin bai am tham ben em va vi toi con song nhe! thanks

K

kienminhnhut

cho mình xin bài vì tôi còn sống nhé thanks!

N

nhatnm62

Bạn nào có sheet bài hát " Muôn đời chỉ yêu mình em " của nhạc sĩ Song Ngọc, được hát bởi ca sĩ Tuán Ngọc và Vũ Khanh.

D

danhbaso538

Minh dang tim bai "Que toi" Minh Tuyet hat....

N

nhatnm62

Mình đang tìm sheet bản nhạc " Có lẽ vì" của nhạc sĩ Minh Đức. Bạn nào sưu tầm được xin chia sẽ cùng diễn đàn, cám ơn.

N

nhatnm62

Mình đang tìm sheet bản nhạc " Có lẽ vì" của nhạc sĩ Minh Đức. Bạn nào sưu tầm được xin chia sẽ cùng diễn đàn, cám ơn.

L

Lê Phúc Thịnh

Admin có sheet nốt nhạc bài ĐÊM BUỒN PHỐ THỊ không?.
Câu đầu thế này : Trăng đêm đã lên rồi phố buồn buồn ngủ yên....

T

tran_sang

Làm ơn cho mình xin khuông nhạc của bài hát: "Nếu em là giai nhân" (
), do nhạc sĩ "Giao Tiên" và nhạc sĩ "Đỗ Yến" sáng tác.

Mình đã tìm ở nhiều trang, những vẫn không thấy được khuông của bài hát. Hiện tại, mình đã biết được là bài hát này có trong quyển sách này: "Vó ngựa trên đồi cỏ mon - Tuyển tập ca khúc Nhạc sĩ Giao Tiên" ( ). Tuy nhiên, quyển sách này không còn bản in nào để bán trên thị trường nữa.

Nếu bạn nào đang có trong tay quyển sách trên, vui lòng chụp và đăng giúp bài hát có tựa đề: "Nếu em là giai nhân". Hy vọng các bạn trong diễn đàn có thể đăng giúp khuông nhạc của bài hát này.

Chân thành cảm ơn!

Sửa lần cuối:
phuocvinh18

phuocvinh18

Member
Sheet Mùa Xuân Của Mẹ có đầy đủ note và hợp âm, anh em nào thích thì down về nhé!
MUA XUAN CUA ME.png

N

nhatnm62

Nhạc sĩ Giáng Son, một thành viên của Ban nhạc 5 Dòng Kẻ, vừa mới ra mắt album Bóng tối Jazz được Trần Thu Hà và Tùng Dương trình diễn rất thành công. Mình đang tìm sheet nhạc của album này như : " Chạm", "Đêm đợi", "Tìm", "Vệt buồn",...Bạn nào upload được xin rất cảm ơn.

H

hà nguyễn0512

Mình đang tìm sheet bản nhac " Giấu anh vào nỗi nhớ - Châu Đăng Khoa (Hồ Ngọc Hà thể hiện)" và " If you and me - Juris (nhạc Hàn)" . Bạn nào giúp mình với. Cảm ơn các bạn nhiều!

N

nhatnm62

Mình đang tìm sheet bản nhạc Biển Tím được nhạc sĩ Hồ Đăng Long phổ thơ Ánh Thu. Đây là link bản nhạc do Quang Tuấn hát :

traidaudo

traidaudo

chào các bạn thân mến

mình học đàn đươc 5 tháng rồi và dam mê đàn bài tình về nơi đâu của thanh bùi mà không có sheet đây đủ ,nêu các bạn có thì chia sẽ vớ mình nhé , mình cám ơn nhiều

N

nhatnm62

Mình tìm sheet guitar cho bản nhạc "Điệu blues buồn cho ly biệt" của Quốc Bảo, bài "Ru tôi giấc mộng" của Quốc Dũng. Bạn nào có xin share cho anh em, thanks.

Top Bottom