Đánh giá - Đề nghị cải tiến VN Guitar

• Thread starter Huỳnh Phương
  • Ngày gửi
T

thuyqwe

để phát triển điều đó, Admin nên phân rank cho từng nick theo bài viết như các diễn đàng khác đang xài .
ví dụ new member thì bài viết : 0-50 , thành viên đồng : 51-150, thành viên bạc : 151 - 300 , thành viên vàng .....
Và sẽ có ưu đãi cho mỗi rank , ví dụ giới hạn ở số lượt down mỗi ngày, rank càng cao được nhiều lượt down hơn .

Coca

Coca

Không gì là không thể
Thành viên BQT
Trang Wed Này Rất Hay Rất Tốt Mình Chỉ Góp ý 1 Chút Là

Tại Sao Khi Thành Viên Up Hop Âm Nốt- Có Lời Lên Sao Ko Để File Wor Mà Là PDF Tải Về Ko Xem Dc
Vì định dạng PDF rất phổ biến, hầu như các tài liệu đều chuyển thành định dạng này do tính ổn định của nó

guitarra

guitarra

Xin có vài ý kiến gửi đến Admin:
- Nên chăng dành 1 mục để thành viên "show hàng": khoe đàn, khoe phụ kiện: khóa, dây...
- và 1 mục để thành viên trao đổi kinh nghiệm về đàn như: đàn làm bằng gỗ gì thì nghe hay, dây xài hiệu nào thì tốt, khóa dùng loại nào thì êm...
Cám ơn đã đọc và mong được phản hồi.

Coca

Coca

Không gì là không thể
Thành viên BQT
Xin có vài ý kiến gửi đến Admin:
- Nên chăng dành 1 mục để thành viên "show hàng": khoe đàn, khoe phụ kiện: khóa, dây...
- và 1 mục để thành viên trao đổi kinh nghiệm về đàn như: đàn làm bằng gỗ gì thì nghe hay, dây xài hiệu nào thì tốt, khóa dùng loại nào thì êm...
Cám ơn đã đọc và mong được phản hồi.
Cảm ơn bạn đã quan tâm góp ý, BQT sẽ nghiên cứu mở thêm chuyên mục phù hợp với đề nghị của bạn

Glory

Glory

Active Member
Nên thêm mục trao đổi về kiến thức, kỹ thuật đàn guitar (Classic, Modern...), sẽ có nhiều bạn trẻ hăng hái tham gia hơn.

Coca

Coca

Không gì là không thể
Thành viên BQT
Nên thêm mục trao đổi về kiến thức, kỹ thuật đàn guitar (Classic, Modern...), sẽ có nhiều bạn trẻ hăng hái tham gia hơn.
Hi anh, ở đây mình có chuyên mục kiến thức - kỹ thuật guitar rồi

Glory

Glory

Active Member
Đúng là có rồi, nhưng mình thấy phần trao đổi chưa sôi động lắm. Ví dụ những ai luyện được bí kíp nào hay thì đưa lên cho mọi người học hỏi hoặc các thắc mắc về kiến thức hay kỹ thuật đều được mọi người quan tâm thảo luận thấu đáo.
Mình biết có những bạn trên diễn đàn này rất giỏi nhưng chưa mạnh dạn lắm trong vấn đề chia sẻ kinh nghiệm (hoặc chưa quan tâm lắm đến diễn đàn), cũng như có những bạn còn nhiều thắc mắc nhưng ngại hỏi.
Ý mình muốn nói là mở mục nhỏ trong chuyên mục kiến thức - kỹ thuật guitar
để thảo luận sôi nổi thấu đáo hơn. Chẳng hạn mục: Kỹ thuật Tremolo do Huỳnh Phương mới post, ta có thể góp vào những kinh nghiệm của bản thân về luyện ngón reo dây này hoặc góp thêm những tư liệu, tài liệu liên quan khác về Tremolo...
Dạo này thấy diễn đàn hơi "nguội" rồi, thôi thì xin kêu gọi mỗi người một tay một chân để hâm nóng không khí, nếu không sẽ lạnh lẽo lắm.

Top Bottom