Đăng ký offline guitar classic tại Tp.HCM lần thứ I ngày 06/12/2014

• Thread starter Huỳnh Phương
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Huỳnh Phương

Huỳnh Phương

Administrator
các anh cho hỏi mình vào clb như vậy có được hướng dẩn dạy chơi guitar không ạ.
Chào bạn, định hướng CLB của VN Guitar ban đầu sẽ là đầu mối tập trung các bạn thành viên lại với nhau để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm vào các buổi offline (các bạn có thắc mắc gì thi anh em củng bàn luận), cũng là cơ hội để các bạn trình diễn bài nhạc các bạn đã tập thành công :)

ManNguyen08

ManNguyen08

Mình sử dụng guitar acoustic có tham gia được không ạ.

Huỳnh Phương

Huỳnh Phương

Administrator
Dear các bạn thành viên,

1/ @thao1311
2/ @Hữu Quyền
3/ @Trường Nam
4/ @Trần Mỹ
5/ @nguyen_daithach
6/ @phạm thanh tịnh
7/ @Lê Công Trứ
8/ @Dangerous
9/ @Huỳnh minh Nghĩa
10/ @Tiểu_Minh
11/ @hoabomby
12/ @bika3105
13/ @nguyenphuocduy
14/ @truongtucuongakd
15/ @phuong guitar
16/ @ManNguyen08
17/ @Glory (Nếu anh sắp xếp được thời gian)
18/ và các bạn của mình...

Ngày mai 06/12/2014 chúng ta sẽ offline tại quán cafe Remi
(Địa chỉ: PP4, đường Ba Vì, phường 15, quận 10, Tp.HCM - Sơ đồ đến quán cafe: )

Chi tiết chương trình:
-Từ 18 giờ đến 19 giờ: Giao lưu tự giới thiệu về bản thân (tên, tuổi, nghề nghiệp, ở quận nào, bắt đầu chơi đàn từ lúc nào, đang chơi được guitar classic hay acoustic...)
-Từ 19 giờ đến 20 giờ: Các bạn thành viên trình diễn guitar classic
-Từ 20 giờ đến 21 giờ: Các bạn thành viên vừa đàn vừa hát
(Đây là chương trình tạm thời và có thể thay đổi khi chúng ta gặp nhau)

Mong các bạn sắp xếp thời gian tham dự nhé, sự hiện diện của các bạn là niềm vui của tất cả chúng ta.

Sửa lần cuối:
Hữu Quyền

Hữu Quyền

Member
Gởi admin: Đề nghị những ai chắc chắn tham gia nên xác nhận vào diễn đàn này hoặc qua điện thoại của admin để admin nắm chắc số lượng.

Huỳnh Phương

Huỳnh Phương

Administrator
Gởi admin: Đề nghị những ai chắc chắn tham gia nên xác nhận vào diễn đàn này hoặc qua điện thoại của admin để admin nắm chắc số lượng.
Chào các bạn, mình tên Phương và đây là số điện thoại của minh: 0919 433 068, các bạn tham dự nhắn tin giúp mình, cảm ơn tất cả

Sửa lần cuối:
Hữu Quyền

Hữu Quyền

Member
Chào các bạn, mình tên Phương và đây là số điện thoại của minh: 0919 433 068, các bạn tham dự nhắn tin giúp mình, cảm ơn tất cả
Cảm ơn anh Phương admin. Mình đề xuất lập hội, đương nhiên là tham gia rồi. Xác nhận chính thức nhé!

Huỳnh minh Nghĩa

Huỳnh minh Nghĩa

Bùn thấy ghê luôn, ngày nào không ngay, hôm nay ngay ngày rằm tháng 10. E xin loi. E không tham gia đc ruồi.chúc các anh chị em thành công

Trường Nam

Trường Nam

em co nt cho anh Phuong roi do.chac chan em co mat nhung xin phep em toi hoi tre vi ban lam cty ko ve som duoc.( em online bang dt ko viet dau duoc,cac anh thong cam.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom