Hướng dẫn đệm hát GUITAR Tab : Hát Nữa Đi Em -ST: Thanh Sơn & Phố Thu -Điệu: Boléro

Thảo luận trong 'Video guitar đệm hát' bắt đầu bởi hungviet, 6/10/17.

1. hungviet

hungviet Member

Sheet GUITAR Tab Hát Nữa Đi Em : Hãy đăng nhập hoặc đăng ký để xem được links Cách đọc Guitar Tab & Nhạc lý cơ bản: Hãy đăng nhập hoặc đăng ký để xem được links Hợp âm & lời bài hát ở phần (hiển thị thêm ) bên dưới . Danh sách nhiều bản nhạc Hãy đăng nhập hoặc đăng ký để xem được links Subcribe ( Đăng Ký ) Hãy đăng nhập hoặc đăng ký để xem được links Xin chào các bạn ! Mình rất thích những bài hát hay của các nhạc sỹ tiền bối. Mình upload những HỢP ÂM GUITAR ,gồm có lời ,hợp âm và sheet bản nhạc .nếu các bạn thấy bài nào thích thì tải về chơi để giải trí .và các bạn nhớ bấm nút Đăng Ký để có nhiều bài mới nhé ! Xin chân thành cảm ơn các bạn.

Hát nữa đi [Em] em lỡ ngày [Am] kia sông cạn đá [Em] mòn Hát nữa đi [D] em cuộc tình [G] ta chưa hết đoạn đường Hát nữa đi [D] em khơi bếp [Em] hồng đón lửa đêm [Am] đen Chuyện ngày [D] xưa nhắc chi thêm [G] buồn Đời ai không có những tâm sự [Em] buồn. Chuyện ngày [E] xưa nắng chưa ngã bóng [C#m] dừa Bên đường mòn hai [E] đứa Anh đánh [F#m] đàn em thì làm ca [E] sĩ Nghe cũng buồn lâm ly Ngày đó đã xa [A] rồi thương tím sầu lên [E] môi Thoáng qua trong đời tình xưa tìm [E] tới Ai [A] ngờ bây giờ sống lại giấc [E] mơ. Hát nữa đi [Em] em lấy vầng [Am] trăng tô đẹp má [Em] hồng Hát nữa đi [D] em dù buồn [G] vui cay đắng mặn nồng Hát nữa đi [D] em mỗi bước [Em] dài nối liền tương [Am] lai Rồi ngày [D] mai có nhau trong [G] đời Đường đi hoa nở sánh vai tuyệt [Em] vời.