Cách sử dụng thiết bị Irig Acoustic

• Thread starter vu lan
  • Ngày gửi
vu lan

vu lan

Irig Arcoustic là thiết bị kết nối guitar với thiết bị nghe , như laptop , amp. ,điện thoai ... mình chưa dùng , nhưng có nghe bạn nói là khi gảy , tiếng đàn bị trễ , rất khó chơi . Xin được hỏi , bạn nào đã sử dụng Irig , nó hoạt động ra sao , có bị trễ tiếng ko ? có cách nào khắc phục ko? Cảm ơn các bạn trong Cộng đòng !

Coca

Coca

Không gì là không thể
Thành viên BQT
Irig Arcoustic là thiết bị kết nối guitar với thiết bị nghe , như laptop , amp. ,điện thoai ... mình chưa dùng , nhưng có nghe bạn nói là khi gảy , tiếng đàn bị trễ , rất khó chơi . Xin được hỏi , bạn nào đã sử dụng Irig , nó hoạt động ra sao , có bị trễ tiếng ko ? có cách nào khắc phục ko? Cảm ơn các bạn trong Cộng đòng !
Cái này mình chưa thử, nhưng theo mình nếu tiện bạn tới cửa hàng để thử sản phẩm thì ok nhất, ko biết bạn ở đâu, ngoài Hà Nội thấy có bán

vu lan

vu lan

mình ở Sài gòn , nhưng đang công việc dài ngày ở HN . mình có biết HN có nhiều nơi bán irig acoustic . Cũng muốn đến trực tiếp shop bán để nghe test và tư vấn . nếu chuẩn thì mình giới thiệu lên cho ae biết . cảm ơn bạn !

Top Bottom